Gta Black ARMY

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Gta Black ARMY Open Colo 24 Hr.

การมาสอบทหารต้องมีคุณ สมบัติ ดังนี้

Black_ArmY_ONG
    Admin
    Admin

การมาสอบทหารต้องมีคุณ สมบัติ ดังนี้ Empty การมาสอบทหารต้องมีคุณ สมบัติ ดังนี้

ตั้งหัวข้อ  Black_ArmY_ONG Fri Sep 11, 2009 9:52 pm

1. ต้องเป็น ตำรวจ ยศ 4 ขึ้นไป

2. ถ้าเป็น FBI สอบเลยไม่ต้องใช่ ยศ เนื่องจาก FBI ใหญ่กว่าตำรวจ

3.การสอบทหารต้องมีความอดทนนะครับถ้าผมสั่งทำอะไรต้องยอมทุกอย่างไม่มีข้อแม้

กฏระเบียบของทหาร
    ห้ามยิงประชาชน ถ้ามีการแจ้งมาว่ามีการยิงประชาชน ผมจะลงโทษ 3 ครั้ง ถ้ามีแจ้งอีก ปลดออกไมข้อแม้
    ห้ามขอสอบเลื่อน ยศ ถึงเวลาผมจะสอบเอง
    ทหารจะออกมาได้ก็ต่อเมื้อ 4 ดาว หรือ มีการประกาศเคอฟิวถึงออกได้
    ที่สำคัญ ต้องฟังคำสั่งผู้บังคับบัญชาเท่านั้น ห้ามฟัง คนอื่น

ทหารแม้ตายก็ไม่ยอม การมาสอบทหารต้องมีคุณ สมบัติ ดังนี้ Icon_pirat
    ปล. ใครอยู่กับผมจับตายไม่มีจับเป็น การมาสอบทหารต้องมีคุณ สมบัติ ดังนี้ Lol

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 11:27 pm