Gta Black ARMY

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Gta Black ARMY Open Colo 24 Hr.

2 posters

Admin เหลี๊ยก ดูซะ ก่อนผมโดนคุกลับนะ

Priewz

Admin เหลี๊ยก ดูซะ ก่อนผมโดนคุกลับนะ Empty Admin เหลี๊ยก ดูซะ ก่อนผมโดนคุกลับนะ

ตั้งหัวข้อ  Priewz Wed Nov 11, 2009 5:16 pm

Admin เหลี๊ยก ดูซะ ก่อนผมโดนคุกลับนะ 1257934579_0.09154700
    Priewz

Admin เหลี๊ยก ดูซะ ก่อนผมโดนคุกลับนะ Empty Re: Admin เหลี๊ยก ดูซะ ก่อนผมโดนคุกลับนะ

ตั้งหัวข้อ  Priewz Thu Nov 12, 2009 2:55 pm

ก่อนที่ผมจะโดนคุกลับ

เขาวิ่งมายิงผมเฉยๆ และในเมื่อตัวเขานอนอยู่

เขาจึงหาว่าผม โปร

ผมไม่มีอะไรจะแก้ตัวหรอกครับ

แอดมินใหญ่สุดผมเข้าใจ
    i-3ot
    i-3ot
    Admin
    Admin

Admin เหลี๊ยก ดูซะ ก่อนผมโดนคุกลับนะ Empty Re: Admin เหลี๊ยก ดูซะ ก่อนผมโดนคุกลับนะ

ตั้งหัวข้อ  i-3ot Thu Nov 12, 2009 2:58 pm

ผมว่านายพลาดไรไปหลายอย่าง

ขอตอบเลยนะคับ ตอบว่าไม่แก้หรอก เอ้า ถ้าไม่แก้ตัวแล้วเอามาโพสทำไม ผมยิงนายไม่เข้าผมตกใจเลยถามว่าโปรไหม เวลาก็ให้สามวิ เพื่อเป็นการกดดันทางจิตวิทยา ซึ่งคนเราจะสังเกตว่า ถ้าจะจับโกหกคน เราต้องใช้เวลาในคำถามนั้นน้อยทีี่สุด เพื่อให้คนตอบนั้นเผยพิรุธออกมา (น่าจะใช้กันประจำในเวลาจับโกหกเพื่อน) แต่อันนี้ คำตอบนายคือ ไม่แก้หรอก พลาดแล้วคับ ถ้าคุณเป็นแอดมิส แล้วยิงคนไม่เข้า ผมเลยถามว่า โปรไหม ให้เวลาตอบสามวิ เพื่อกดดัน นั่นแหระคับถ้านายปกตินายตอบว่า แอดมิสขาลอยไปแล้ว ทำไมต้องตอบว่า ไม่แก้หรอก อันนี้คือต้องการให้ผมยัดคุกลับ แล้วเอามาดิสเครดิตโดยการโพสแบบนี้นั่นแหระคับ

ฝากด้วยนะคับ ทีหลัง โพสอะไร ให้มีสาระกว่านี้หน่อย ขอบคุณคับ อย่าทำตัวให้คนหัวเราะเลยคับ มันน่าอาย หุหุ
    i-3ot
    i-3ot
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  i-3ot Thu Nov 12, 2009 2:59 pm

เรปบนถ้าสงสัยตรงไหนถามมานะคับ ไม่อยาก edit กลัวหาว่าไม่จริงใจ อาจมีงงเพราะผมพิมตกหลายบรรทัด ง่วง จิ๊บ อิ อิ
    Priewz

ตั้งหัวข้อ  Priewz Thu Nov 12, 2009 3:00 pm

ไปหน้าเว็บ พิมคุยตอบไม่ทันใจ
    i-3ot
    i-3ot
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  i-3ot Thu Nov 12, 2009 3:01 pm

อาจงงท่อนนี้นะคับ เอามาแปลใหม่อีกที

ถ้าคนปกติ เค้าก็ต้องตอบว่าผมขาลอยสิคับ อันนี้นายตั้งใจเซฟภาพมาเพื่อ discredit ผม ^^ จะเอาฮาไปถึงไหน ถ้าคุณตอบว่า แอดมิสขาลอย ผมจะคุกลับคุณเหรอ ถามหน่อย ทีหลังโพสไรมีสาระนิดนะคับ ขอบคุณคับ
    Priewz

ตั้งหัวข้อ  Priewz Thu Nov 12, 2009 3:04 pm

ทำเป็นเหมือน มี Credit เยอะที่แท้ก็ อ้างจิตวิทยา

คุณพลาดแล้ว จิตวิทยา เรียนหรือเปล่า
    Priewz

ตั้งหัวข้อ  Priewz Thu Nov 12, 2009 3:08 pm

ฝากก่อนไป

เป็นถึงแอดมิน มานั่งเถียง User ฉอด ๆ แทนที่จะเอาไปปรับปรุง

ดันคิดว่าตัวเองถูกที่สุด ตั้งตัวเองเป็นศูนย์กลาง

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 10:29 am