Gta Black ARMY

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Gta Black ARMY Open Colo 24 Hr.

ผมขอเอ๊ย !!!!!!!

aamaxza

ผมขอเอ๊ย !!!!!!! Empty ผมขอเอ๊ย !!!!!!!

ตั้งหัวข้อ  aamaxza Tue Nov 03, 2009 9:00 am

ผมว่า 3 ดาว + อะน้อย ไป

ผมเห๊น FBI ออน น้อย จัง เวลา ออน ก๊ ออน น้อย

ผม นี่ เรยทำงาน กะ ตร เฉย ๆ

มี อยุ่ วัน นื่ง ผม เจอ 10 ดาว

ผมเอา ฮ ไล่ แล้ว มัน หนี ทางอาศ ผม ยัด อิก 3 ดาวเก่า 4

มัน หา ว่า เยอะ โดน เรย ลด ยศ

แง ช่วย ทีครับ ๆ

อ๋อ ลืม ยัง ไม่พอ มัน หนี ออก ประเทศ ผมยัด อิก 3

เปน10 ดาว เหอะ ๆ สัก พัก จอด ฮ ผม ไล่ ยิง อยุ่ ๆๆ เค้า ไกล้ ตายมี การไคร เพิ่ม เลือดไห้ ผม

เหอะ ๆ เท่ วะ ชอบ โคตร เนีย

ตรทุกคน ระ วัง ด้วย ครับ โปร ล๊อกเนีย เยอะ จิง ๆ affraid affraid

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 1:33 pm