Gta Black ARMY

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Gta Black ARMY Open Colo 24 Hr.

2 posters

[(>• มาลาครับถึงแจมด้วยเหลือแกคนเดียวที่ยังไม่ลา •<)] ทุกคน!

wasinoas
    wasinoas
    Members v.1
    Members v.1

[(>• มาลาครับถึงแจมด้วยเหลือแกคนเดียวที่ยังไม่ลา •<)] ทุกคน! Empty [(>• มาลาครับถึงแจมด้วยเหลือแกคนเดียวที่ยังไม่ลา •<)] ทุกคน!

ตั้งหัวข้อ  wasinoas Wed Oct 28, 2009 9:04 pm

ถึงเวลาของผมแล้วสินะ ผมคงต้องตั้งใจเรียนเพื่ออนาคตแล้วละ ^^ ลาก่อนครับอาจไม่เล่นเลยหรือเล่นนิดๆหน่อยๆแหะ Wink

บางคนก็เหมือนผม แต่ผมจะพยายามมา เล่นนะครับ^^ ฝากถึงทุกคนแล้วแจมด้วย
    แจม ขอบคุณมากที่ให้เป็นแอดมิน ยศ 1 ยศ 4 ยศ 1339 ก็พอใจละ ^^ แต่คง แค่นี้สินะ
    ขอให้แกโชคดีนะแจม และทุกคน สุขภาพ ร่างกายแข็งแรงนะครับ^^
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

[(>• มาลาครับถึงแจมด้วยเหลือแกคนเดียวที่ยังไม่ลา •<)] ทุกคน! Empty Re: [(>• มาลาครับถึงแจมด้วยเหลือแกคนเดียวที่ยังไม่ลา •<)] ทุกคน!

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Oct 28, 2009 11:29 pm

นึกว่าจะไปตลอด - -

ผมก็เปิดวันที่ 2 คงเล่นได้ช่วงเย็นอะ

แต่เก่งก็คงดูเซิฟ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 10:52 am