Gta Black ARMY

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Gta Black ARMY Open Colo 24 Hr.

3 posters

>>>> รายงานตัว นทบ. ครับ <<<<

KzZINK
    KzZINK
    Members v.1
    Members v.1

: 33

>>>>  รายงานตัว นทบ. ครับ  <<<< Empty >>>> รายงานตัว นทบ. ครับ <<<<

ตั้งหัวข้อ  KzZINK Tue Sep 29, 2009 3:10 pm

กรอกแบบ ฟอร์มเลยครับ

ชื่อ ::
    ชื่อเล่น ::
    ยศ ::
    เหตุผลทำไมถึงอยากเข้า นทบ. ::

^^^^^ copy ไปเยยครับป๋ม

ชื่อ :: KzZ_INK
    ชื่อเล่น :: อิงค์
    ยศ :: ผู้ฝึกสอน (3)
    เหตุผลทำไมถึงอยากเข้า นทบ. :: อยากเทคแคร์เด็กใหม่ที่ยังไม่มีใบขับขี่และช่วยเหลือเด็กใหม่ครับ และ ทำใบให้ทุกคนในเซิฟ เช่น ใบบิน อยากเห็น ชาว Black Army บินได้
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

>>>>  รายงานตัว นทบ. ครับ  <<<< Empty Re: >>>> รายงานตัว นทบ. ครับ <<<<

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Sep 29, 2009 3:14 pm

KzZINK พิมพ์ว่า: อยากเห็น ชาว Black Army บินได้

บินแบบไหนอะ Mod หยอ
    i-3ot
    i-3ot
    Admin
    Admin

>>>>  รายงานตัว นทบ. ครับ  <<<< Empty Re: >>>> รายงานตัว นทบ. ครับ <<<<

ตั้งหัวข้อ  i-3ot Tue Sep 29, 2009 3:56 pm

Admin พิมพ์ว่า:
    KzZINK พิมพ์ว่า: อยากเห็น ชาว Black Army บินได้

หรือไม่ก็โดนระเบิดปลิว..
    KzZINK
    KzZINK
    Members v.1
    Members v.1

: 33

ตั้งหัวข้อ  KzZINK Wed Sep 30, 2009 9:23 am

i-3ot พิมพ์ว่า:
    Admin พิมพ์ว่า:

หรือไม่ก็โดนระเบิดปลิว..

ไม่ถูกซักข้อ ก็ให้ ชาว Black Army ทุกคนมาอุดหนุน ใบบิน นทบ ไงล่ะ 555+ ทีนี้ นทบ กะรวยเละ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 3:04 pm