Gta Black ARMY Open Colo 24 Hr.

วันเกิดใครอะวันที่14ตุลาอิอิ-*-มีนามว่าเจ

Share
    N.E.S.T_DEATH
    Admin
    Admin

วันเกิดใครอะวันที่14ตุลาอิอิ-*-มีนามว่าเจ

ตั้งหัวข้อ  N.E.S.T_DEATH on Wed Oct 14, 2009 4:48 am

ขอให้เจมีความสุขนะครับ
    Admin
    Admin

Re: วันเกิดใครอะวันที่14ตุลาอิอิ-*-มีนามว่าเจ

ตั้งหัวข้อ  N.E.S.T_DEATH on Wed Oct 14, 2009 2:29 pm

N.E.S.T_DEATH พิมพ์ว่า:ขอให้เจมีความสุขนะครับ

สุขสันวันเกิดใครว่ะ วันเกิดของน้องเจน้องที่รักของพี่
    แม้งดีว่ะ
    เจพี่มอบกลอนให้ นะแต่งเองเลย
    คิดไม่ค่อยออก เเต่เพื่อน้องพี่เลยเเต่งให้เมื่อคืนประมาณตีห้ายีน10.4
    ท่าไม่เพราะอยากว่ากันนะ

สุขสันต์วันเกิด
    ฉันไม่มีของขวัญให้เธอเปิด...ไม่มีเค้กวันเกิดให้เธอเป่า
    มีเพียงคำอวยพรและเพลง happy birthday เบา ๆ
    เธอจะเห็นค่ามันหรือเปล่า...อยากรู้ใจ
    มีแค่คำอวยพรให้โชคดี
    กับกำลังใจที่ฉันมีให้ไม่ว่าวันใหน
    ฉันจะยืนอยู่ข้าง ๆ ... เดินร่วมทางกับเธออยู่ไม่ไกล
    ไม่ว่าวันเกิดหรือวันอะไร
    จะไม่มีวันยอมห่างไกลไปจากเธอ

เกิดอีกทีวันดีของเธอนั้น
    ขอให้ฝันระรื่นชื่นสดใส
    ฉันคนนี้ไม่มีอะไรจะมอบให้
    มีแต่ความจริงใจส่งผ่านมา
    ในยามที่เธอเหงาเหงา
    ฉันจะเฝ้าส่งความระลึกถึงมาหา
    ในวันที่เธอมีน้ำตา
    ฉันจะส่งสายตามาปลอบใจ

กับวันคล้ายวันเกิดในปีนี้
    คงไม่มีอะไรจะมอบให้
    นอกจากความรักที่มีในหัวใจ
    รับหรือไม่ตามแต่ " ใจของเธอ "

ถึงแม้จะไกลห่าง
    กระทั่งไม่มีเวลาว่างที่จะโทรหา
    แต่ก็ห่างเพียงกาย ใจใกล้เสมอมา
    และไม่เคยลืมว่า" วันนี้วันเกิดเธอ "

ไม่ต้องบอกว่าวันนี้วันอะไร
    รู้ด้วยว่ามีใครแก่ขึ้นอีก 1 ปี
    แหนะ..อย่าน้อยใจนะคนดี
    เพราะยังมีความน่ารักทวีขึ้นด้วยทุกวัน

วันเกิดปีนี้
    ฉันไม่มีอะไรจะให้
    มีก็แต่ความจริงใจ
    ที่ยังมีให้สม่ำเสมอ
    พร้อมทั้งความรัก
    ความห่วงใยเมื่อได้เจอ
    ทั้งหมดนี้มีให้เธอ
    สม่ำเสมอและตลอดไป
    ขอบคุณนะ
    สำหรับความรู้สึกดีๆ
    ที่มีให้ฉันมีให้กันเสมอ
    อย่างนี้ไม่ไปไหน
    แค่นี้คงพอแล้วสิความในใจ
    นี้คือสิ่งที่จะให้
    ในวันเกิดเธอ
    HEPPY BIRTHDAY

แทนช่อดอกไม้ที่มอบให้
    แทนใจดวงหนึ่งตรงนี้
    แทนความคิดถึงคนดี
    ด้วยกลอนบทนี้ที่ส่งไปให้เธอ
    ทุกข้อความที่อ่านเจอ
    อยากบอกเธอว่าห่วงใย
    สุขสันต์วันเกิด นะจ๊ะ

คล้ายวันเกิด ของใคร ในวันนี้
    หมอดูมี คำทำนาย ทายให้รู้
    ใครก็ตาม เกิดวันนี้ มีศัตรู
    จะต้องสู้ ความชรา ที่มาจอง
    ระวังท้อง จะปลิ้น ถ้ากินมาก
    ตามใจปาก จะเป็นหมู ดูหม่นหมอง
    จะถูกลอบ ทำร้าย ให้คอยมอง
    นอนจะต้อง กางมุ้ง ยุงไม่กวน
    ใครมาชวน ซื้อหวย รวยทางลัด
    ถามให้ชัด ลัดรวย หรือซวยด่วน
    ถ้ารวยแน่ ดังร่ำลือ ซื้อก็ควร
    ถ้าซวยด่วน คำตอบคือ อย่าซื้อมัน
    เรื่องคู่นั้น อย่าห่วง ดวงพุ่งนัก
    เรื่องความรัก จักสม อารมณ์ฝัน
    จะไม่มี ใครคิด มากีดกัน
    เพียงมุ่งมั่น มาสน รักตนเอง
    เสื้อกางเกง เลือกใส่ ให้ยวนยั่ว
    จะเปิดตัว เร็วไว ใครก็เพ่ง
    จะเพ่งโทษ หรือเปล่า เดาเอาเอง
    นุ่งกางเกง นอก-ใน ให้ถูกกาล
    เกิดมานาน วันนี้ แก่ที่สุด
    ท่านจะหยุดหวาดผวา ถ้ากล้าหาญ
    ท่านจะผอม สุดสุด เมื่อหยุดทาน
    ชีวิตท่าน จะสะดุด หยุดหายใจ
    ใครรักคุณ คุณรักใคร ผมไม่รู้
    คุณจะอยู่ กับใครนั้น สำคัญไม่
    มาวันเกิด ของคุณ ผมอุ่นใจ
    อยากฝากไว้หนึ่งคำคมผมรักคุณ

http://www.dseason.com/coolsong/coolsong_play.php?id=2681
    [img][/img]

เพลงวันเกิดใครว่ะ 14 ตุลา
    http://4musicvideo.exteen.com/20080821/happy-brithday-da-jim

คำอวรพรจากพวกพี่นะ
    afro

ขอให้เจมีความสุขในปีนี้ ขอให้เจคิดสึ่งไดเจอางนั้น

น้องพี่เเล้วเพื่อนเเล้วรุ่นน้องในเกมส์ขอให้มีความ เเละผมเเต่สึ่งที่ดีดีนะ
    junio2
    Members v.3
    Members v.3

: 28

Re: วันเกิดใครอะวันที่14ตุลาอิอิ-*-มีนามว่าเจ

ตั้งหัวข้อ  junio2 on Wed Oct 14, 2009 2:35 pm

เจ้ ขอให้เจมีความสุขมั๊กมาก
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ  N.E.S.T_DEATH on Wed Oct 14, 2009 2:37 pm

กลอนที่เขียนไปครงบอกความหมายได้นะน้องรัก Very Happy

freedomken

: 25

ตั้งหัวข้อ  freedomken on Wed Oct 14, 2009 3:47 pm

ไอ้เจ ขอให้มีความสุขมาก มาก นะเพื่อน

และกูก็ขอให้มึง อยู่เป็นเพื่อนกู นาน นาน นะเพื่อน

อยู่ จน จบ ปวช

นะเพื่อน เจ

Nakaza1213

ตั้งหัวข้อ  Nakaza1213 on Wed Oct 14, 2009 3:55 pm

มีความสุขมากๆนะ เจ !
    เราไอน์จำได้มิ ฮ่าๆ !

HBD'
    finalgang
    Admin
    Admin

งงงงงงงง

ตั้งหัวข้อ  finalgang on Wed Oct 14, 2009 3:59 pm

ยังไงก็ขอไห้มีความสุขนะน้องเจ ขอไห้หล่อเท่าพี่ไห้ได้นะ

555+ afro
    VaLeNTinE

: 24

ตั้งหัวข้อ  VaLeNTinE on Wed Oct 14, 2009 6:24 pm

555+ จร้าๆๆ ๆ

เวลาขณะนี้ Sat Aug 18, 2018 11:33 pm